Gæðaföt til sölu

23 feb 2007 16:19 #1 by Steini
Replied by Steini on topic Re:Gæðaföt til sölu
Indriði kom sterkur inn á endurreisnarárum klúbbsins ´89 og eins og Ólafur nefnir, þá voru menn búnir að liggja yfir merkjahönnun í nærri tíu fyrstu ár félagsins, án árangurs. Þá var það á einum aðalfundi félagsins að Indriða leiddist þófið og sagði; \"Ég leysi þetta mál\" og árangurinn var svo þetta ágæta merki félagsins.

Indriði var snillingur á ýmsum sviðum og þá sérstaklega þegar kom að klæðskeraþættinum. Hvet ég því félagsmenn að líta í Saltfélagið.

Please Innskráning or Create an account to join the conversation.

23 feb 2007 15:31 #2 by Olafur E
Gæðaföt til sölu was created by Olafur E
Föt Indriða klæðskera eru til sölu í saltfélaginu þessa dagana. Indriði er gamall straumræðari sem hannaði merki klúbbsins (blár ræðari með sól í baksýn). Þetta eru föt sem voru í verlun hans í Kaupmannahöfn en hann lést þar langt fyrir aldur fram í lok síðasta árs.

Please Innskráning or Create an account to join the conversation.

Powered by Kunena Forum